Jinsi ya kukata shombo kwenye Friger

Baking soda ni unga ambao unatumika kupikia chakula km cake ,maandazi,visheti, nakadhalika.
Kwa upande mwingine hii banking soda utumika kwa kazi nyingi tofauti tofuati.

Kazi ya kwanza:
  1. .Friger:Weka banking soda kwenye friger inasaidia kukata harufu ya mbaya na kufanya kunukia fresh.pia unaweza kuweka  sehemu yoyote ndani ya nyumba kwa ajili ya kukata harufu.
  2. Tile floor: unachotakiwa ni ku-add 1/2 cup baking soda kwenye ndoo ya maji moto kisha mop baada ya hapo utaona tile zako safi na zinangaa.
  3. Car:mix 1/4 ya baking soda na maji ya moto kisha tumia kifaa chakusafishia,unaweza kusafisha madirisha,matairi,viti na carpet za kiguuni.
  4. Coffeemaker,microwave:mix 1/4 ya baking soda na warm.water.
  5. Silk,Bath tab vyote unaweza kusafisha kwa baking soda.
NB:Baking soda  ina kazi nyingi sana hii ni baadhi ya kazi.