Hii ni moja ya kazi niliyofanya june mwaka huu.....thanks god

Wapenzi wangu wa home decoration leo tena napenda kuonyesha kazi yangu nyingine ambayo nimefanya last month.color ya wall tulipaka baby  Pink,Remon green aple.Mara nyingi napenda sana kusikiliza matakwa ya mteja sababu yeye ndio anayekwenda kuishi katika hiyo nyumba na ndio atakuwa ana-view kila aingiapo na atokapo.so uwa naeshimu sana matakwa ya mteja ila inapodi kubadili mtazamo wake uwa nafanya hivyo.hii nyumba ni color combo yani ni mchanganyiko wa vitu vingi kama mnavyoona.
Thanks my cliet kwa kuniamia na kunikabithi kazi.




 .





 Sehemu ya Living Room wall ni baby pink sofa ni Brown/Red color,Rug under the coffee table ni red color na pillow color combo Curtain ni Brown light cream.huu ni mchanga nyiko wa hali yajuu


Sehemu ya Dinning:Ni Baby yellow color Dinning table and small bar ni brown color , curtain ni brown pia unaweza kuweka flower sehemu ya dirishani  ili kupendezesha nyumba yako kama mm nilivyofanya.


 Hii ni sehemu ya koldo la kwende besment na vumbani hii sehemu tulipaka rangi green apple pia niliweka picture ukutani ilikupendezesha nyumba.


This is me mwenye baada ya kumaliza kazi, to be honest naipenda sana kazi yangu.
 all client karibuni sana pia tunatoa ushauri,
Stay Turn!!!!! vitu vizuri vinakuja usisahau kupita pita kwenye hii blog

I love u all




|Email me:hmdecoration2010@gmail.com.