Ideas Jinsi ya kumpamba nyumba yako.

Wapenzi Leo napenda kusema kuwa mahali mtu akaapo au aishipo utajuwa alivyo kwa kuangalia upangaji wake .Hii inaitwa personality ya mtu.
      Kuna vitu vya kuangalia katika kupanga nyumba yako.


  1. Aina ya vitu mtu apendavyo kupamba kuweka rangi apendazo.
  2. Idadi ya vitu katika nyumba.
  3. Muonekano wa vitu katika nyumba.
  4. Sehemu ya kuweka ivyo vitu.
Angalizo kama nyumba ni ndogo sana yani nafasi haitoshi ni vizuri mtu kuchangua vitu vichache na aina ya mpangilio asa sebuleni,vyumba vya kulala ,jikoni ili iwepo nafasi ya hewa safi na mwanga wa kutosha.







 





Nimependa sana hivi vikapu  ni vizuri kuwekea magazeni kwenye sitting room yako kwa ajili ya familia na wageni.



Pillows pillows pillows !!!! unaweza kudecorate sehemu yoyote vinzuri kuchagua pillows ambazo zitaendana na vitu vilivyopo kwenye nyumba km sofa au pazia.