Hii african style sithani km ni shida sana kupatika hapa tanzania vitu vyote hapo chini vinapatikana ni kiasi cha kwenda kwa fundi tena wale home made and cheap waka kutengenezea kitu kizuri km hiyo table,chair,bench.kwa upande wa hizo basket tutakubalia kuwa kuna wamama wengi wajasiliamali wanatengeneza na wanauza bei poa sana unaweza kununua kwa ajili ya decoration ya nyumbani kwako unachotakiwa ni kucheza na style unayopenda.
Lovely curtains and plants unawezakufanya kwenye balcony yako sababu kila kitu kinapatika inch.hii ni outdoor decoration.
Love this !!! hii ni african Basket shelving unit unaweza kuweka kwenye living room yako au kids room ni style nzuri na kupendeza.
Hii african style unaweza kupamba coffee table yako kwa kutumia basket ambayo umeweka balls zenye color ya vitu vyako vya ndani.
wow!!!Decorative kwa indoor use only unaweza kuweka flower au plan kwenye kona inapendeza kama itapewa space ya kuoneka vizuri.
Hivi vikapu ni vizuri kwa kuweka nyumbani kwako kama decoration pia unaweza kuifadhia cookbooks,magazeti,Bathroom kuweka towels,,vitunguu na viazi
Lovely curtains and plants unawezakufanya kwenye balcony yako sababu kila kitu kinapatika inch.hii ni outdoor decoration.
Love this !!! hii ni african Basket shelving unit unaweza kuweka kwenye living room yako au kids room ni style nzuri na kupendeza.
Hii african style unaweza kupamba coffee table yako kwa kutumia basket ambayo umeweka balls zenye color ya vitu vyako vya ndani.
wow!!!Decorative kwa indoor use only unaweza kuweka flower au plan kwenye kona inapendeza kama itapewa space ya kuoneka vizuri.
Hivi vikapu ni vizuri kwa kuweka nyumbani kwako kama decoration pia unaweza kuifadhia cookbooks,magazeti,Bathroom kuweka towels,,vitunguu na viazi





