How to decorate a living room

To day i'm just coming in different way!!!
Ungependa  living room yako iwenamuonekano  tofauti na wa kisasa zaidi?.So when you decorate your living room kuna vitu muhimu vya kuangalia before ya kufanya uwamuzi kujuwa space ya living room yako, wengi wetu tunapenda kujaza vitu vingi sana bila ya kuwa na mpangilio.chakufanya sasa akikisha kila kitu kinakaa kwenye  sehemu yake kwa kati na sio kujaza vitu. kwenye living room ikiwa na vitu vichache kwa mpangilio siting room inaoneka smart na nzuri na space ya kutosha .